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MALIPO YA MTIHANI WA USAJILI WA APRILI 2025

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inawataarifu wahitimu wote wa taaluma
ya maabara ya afya kuwa dirisha la maombi ya mtihani wa usajili utakaofanyika mwezi
Aprili 2025 litafungwa tarehe 15.03.2025 hivyo kila mhitimu aliyetumikia usajili wa awali
kama inavyoelekezwa kwenye miongozo wanasisitizwa kufanya maombi na kulipia
mapema.

Aidha, kila mhitimu aliye na vigezo vya kufanya mtihani ambaye ameshachagua kituo
cha mtihani anasisitizwa kulipia mapema kabla ya tarehe 16.03.2025, atakayelipia
baada ya hapo hataweza kupata namba ya mtihani na hataruhusiwa kufanya mtihani.
Hivyo waombaji wote wafanye malipo kabla ya tarehe tajwa ili kuondoa usumbufu
utakaoweza kujitokea.

Mwombaji atakayefanya malipo kwa wakati atapata namba ya mtihani kwenye akaunti
yake ya mfumo wa hprs.moh.go.tz kabla ya tarehe 17.03.2025. Aidha, aliyelipia mtihani
kipindi cha nyuma na hakufanya mtihani atatumia namba ya mtihani inayooenekana
kwenye akaunti yake

Ratiba ya tarehe za mitihani itatolewa mapema baada ya dirisha kufungwa.
Ofisi ya Msajili inawatakiwa utekelezaji mwema

Imetolewa na
Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalan;‘{g&‘a Maabara

4

12.03.2025 (/5




